Các địa điểm rủi ro lây nhiễm (Thứ Ba 19/10 @4:30pm)

Các địa điểm sau đây đã xác nhận các trường hợp dương tính đến thăm trong thời kỳ lây nhiễm của họ. Bộ Y tế và Dịch vụ Nhân sinh (DHHS) cảnh báo bất kỳ ai đến thăm những địa điểm này trong thời gian quy định phải đi xét nghiệm và cách ly cho đến khi nhận được kết quả âm tính.

HIỆN CÓ TỔNG CỘNG 106 ĐỊA ĐIỂM RỦI RO LÂY NHIỄM.

Kiểm tra bảng dưới đây để biết thêm chi tiết đầy đủ.

Danh sách các địa điểm tiếp xúc nguy cơ lây nhiễm (Thứ Ba 19/10 @4:30pm)

VùngĐịa điểmThời gian tiếp xúcNgày thêm vào
BendigoMcQuinns Gym 14-18 High Street Bendigo VIC12/10/2021 5:00am – 7:00pmTuesday 19 October 2021
BendigoMcQuinns Gym 14-18 High Street Bendigo VIC14/10/2021 5:00am – 11:00pmTuesday 19 October 2021
BendigoMcQuinns Gym 14-18 High Street Bendigo VIC13/10/2021 5:00am – 11:00pmTuesday 19 October 2021
BendigoHoneyeater Salon 96 Pall Mall Bendigo VIC08/10/2021 9:00am – 6:00pmTuesday 19 October 2021
BendigoHoneyeater Salon 96 Pall Mall Bendigo VIC09/10/2021 8:00am – 3:00pmTuesday 19 October 2021
Traralgon EastPhysiPole Traralgon Unit 2/13-15 Standing Drive Traralgon East VIC12/10/2021 6:30pm – 8:45pmTuesday 19 October 2021
Traralgon EastPhysiPole Traralgon Unit 2/13-15 Standing Drive Traralgon East VIC14/10/2021 6:30pm – 7:50pmTuesday 19 October 2021
Ocean GroveFeed Me Bellarine, Ocean Grove 24 Sinclair Street Ocean Grove VIC09/10/2021 9:00am – 4:30pmMonday 18 October 2021
Ocean GroveFeed Me Bellarine, Ocean Grove 24 Sinclair Street Ocean Grove VIC13/10/2021 9:00am – 4:30pmMonday 18 October 2021
Ocean GroveFeed Me Bellarine, Ocean Grove 24 Sinclair Street Ocean Grove VIC12/10/2021 7:30am – 11:30amMonday 18 October 2021
Ocean GroveFeed Me Bellarine, Ocean Grove 24 Sinclair Street Ocean Grove VIC14/10/2021 9:00am – 4:30pmMonday 18 October 2021
Ocean GroveFeed Me Bellarine, Ocean Grove 24 Sinclair Street Ocean Grove VIC08/10/2021 8:00am – 10:00pmMonday 18 October 2021
Ocean GroveFeed Me Bellarine, Ocean Grove 24 Sinclair Street Ocean Grove VIC07/10/2021 9:00am – 3:30pmMonday 18 October 2021
PaynesvillePaynesville Wine Bar 85A Esplanade Paynesville VIC12/10/2021 3:30pm – 5:30pmSunday 17 October 2021
PaynesvillePaynesville Wine Bar 85A Esplanade Paynesville VIC13/10/2021 3:30pm – 5:30pmSunday 17 October 2021
BendigoMcQuinns Gym 14-18 High Street Bendigo VIC11/10/2021 5:00am – 8:00pmSunday 17 October 2021
WoodendThe Full Moon Saloon 69 High Street Woodend VIC06/10/2021 10:00am – 8:30pmSunday 17 October 2021
BendigoMcQuinns Gym 14-18 High Street Bendigo VIC12/10/2021 5:00am – 8:45amSunday 17 October 2021
RedanAnytime Fitness 601/603 La Trobe Street Redan VIC11/10/2021 5:00pm – 6:00pmSunday 17 October 2021
BendigoMcQuinns Gym 14-18 High Street Bendigo VIC10/10/2021 12:30pm – 8:00pmSunday 17 October 2021
Hepburn SpringsHepburn Bathhouse and Spa – Sanctuary Mineral Bathing Area Mineral Springs Reserve Road Hepburn Springs VIC10/10/2021 1:00pm – 2:30pmSaturday 16 October 2021
ThomastownGreek Orthodox Church Of Thomastown – The Transfiguration of Our Lord 45 Poplar Street Thomastown VIC10/10/2021 8:30am – 1:00pmSaturday 16 October 2021
BendigoThe Dispensary 9 Chancery Lane Bendigo VIC09/10/2021 10:32pm – 12:00amSaturday 16 October 2021
MaldonVanilla Spice 18 High Street Maldon VIC10/10/2021 1:30pm – 2:30pmSaturday 16 October 2021
MaldonThe Maldon Lolly Shop 20 High Street Maldon VIC10/10/2021 2:00pm – 3:00pmSaturday 16 October 2021
Ballarat CentralOscar’s Hotel and Caf Bar 18 Doveton Street South Ballarat Central VIC11/10/2021 12:30pm – 2:30pmFriday 15 October 2021
ColacPiano Bar Colac 47-49 Hesse Street Colac VIC08/10/2021 6:00pm – 10:30pmFriday 15 October 2021
AvenelImperial Hotel Avenel – Hop Back Brewery 17 Mitchell Street Avenel VIC08/10/2021 6:20pm – 9:00pmFriday 15 October 2021
Point WilsonAustrak Concrete Factory 570 Dandos Road Point Wilson VIC09/10/2021 6:30am – 3:30pmFriday 15 October 2021
Deer ParkDirect Chemist Outlet – Brimbank Shopping Centre Corner Neale and Station Road Deer Park VIC08/10/2021 9:30am – 6:00pmFriday 15 October 2021
Deer ParkDirect Chemist Outlet – Brimbank Shopping Centre Corner Neale and Station Road Deer Park VIC10/10/2021 9:00am – 4:30pmFriday 15 October 2021
Deer ParkDirect Chemist Outlet – Brimbank Shopping Centre Corner Neale and Station Road Deer Park VIC09/10/2021 9:00am – 5:30pmFriday 15 October 2021
KeysboroughKeysborough Egg Farm Corner of Greens Road and Pacific Drive Keysborough VIC05/10/2021 6:30am – 5:30pmFriday 15 October 2021
WinchelseaWinchelsea Hotel 20 Willis Street Winchelsea VIC10/10/2021 1:00pm – 2:45pmFriday 15 October 2021
EssendonKFC Niddrie 99-101A Keilor Road Essendon VIC08/10/2021 9:00am – 4:30pmFriday 15 October 2021
GrovedaleThe Grovedale Hotel Gaming Room 236-258 Torquay Road Grovedale VIC12/10/2021 10:15am – 1:30pmFriday 15 October 2021
NewtownSt Lord’s Gaming Room (Lord of the Isles) 3 West Fyans Street Newtown VIC08/10/2021 12:20pm – 3:30pmFriday 15 October 2021
Soldiers HillThe North Star Hotel 302 Lydiard Street North Soldiers Hill VIC13/10/2021 12:30pm – 2:15pmFriday 15 October 2021
SheppartonGoulburn Valley Grammar School Bus – Tongala to Goulburn Valley Grammar12/10/2021 7:15am – 9:15amFriday 15 October 2021
SheppartonGoulburn Valley Grammar School Bus – Goulburn Valley Grammar to Tongala12/10/2021 3:00pm – 5:00pmFriday 15 October 2021
South GeelongUltimate Geelong Muay Thai – Everlasting Gym 1 Victoria Street South Geelong VIC07/10/2021 6:15pm – 8:00pmThursday 14 October 2021
TorquayTwo Sugars on The Esplanade 1-2/40 The Esplanade Torquay VIC09/10/2021 8:00pm – 10:00pmThursday 14 October 2021
GeelongThe Commun Ne Feine Hotel 209 Bellerine Street Geelong VIC06/10/2021 5:30pm – 7:30pmWednesday 13 October 2021
GeelongThe Commun Ne Feine Hotel 209 Bellerine Street Geelong VIC07/10/2021 5:30pm – 7:30pmWednesday 13 October 2021
StawellIndustry & Co. Barbering and Hairdressing 112 Main Street Stawell VIC08/10/2021 2:00pm – 3:30pmWednesday 13 October 2021
Halls GapSpirit of Punjab 161-163 Grampians Road Halls Gap VIC08/10/2021 6:30pm – 7:30pmWednesday 13 October 2021
Halls GapPaper Scissors Rock Brew Co. 119 Grampians Road Halls Gap VIC08/10/2021 7:30pm – 8:00pmWednesday 13 October 2021
Halls GapLivefast Cafe 97 Grampians Road Halls Gap VIC09/10/2021 11:00am – 11:30amWednesday 13 October 2021
Halls GapFlame Brothers Restaurant & Bar 10/97 Grampians Road Halls Gap VIC09/10/2021 6:40pm – 8:30pmWednesday 13 October 2021
Halls GapGrampians Adventure Golf, Cafe & MOCO Gallery 475-481 Grampians Road Halls Gap VIC10/10/2021 11:15am – 1:00pmWednesday 13 October 2021
BendigoHoneyeater Salon 96 Pall Mall Bendigo VIC05/10/2021 9:00am – 8:30pmWednesday 13 October 2021
BendigoHoneyeater Salon 96 Pall Mall Bendigo VIC09/10/2021 8:00am – 3:30pmWednesday 13 October 2021
Swan HillClikk Hair Design by Stacey 137 Campbell Street Swan Hill VIC04/10/2021 10:00am – 4:30pmWednesday 13 October 2021
GeelongUpstate Studios Geelong 205 Moorabool Street Geelong VIC07/10/2021 4:00pm – 6:45pmWednesday 13 October 2021
GeelongUpstate Studios Geelong 205 Moorabool Street Geelong VIC07/10/2021 9:10am – 10:45amWednesday 13 October 2021
TorquayTwo Sugars Torquay Shop 1-2/40 The Esplanade Torquay VIC09/10/2021 8:00pm – 10:00pmWednesday 13 October 2021
TorquayBomboras Torquay 37 The Esplanade Torquay VIC06/10/2021 11:50am – 12:50pmWednesday 13 October 2021
GrovedaleThe Groove Train Waurn Ponds Shop 101, Reading Cinema Complex, Waurn Ponds Shopping Centre, 173-199 Pioneer Road Grovedale VIC08/10/2021 10:40am – 12:15pmWednesday 13 October 2021
GrovedaleThe Groove Train Waurn Ponds Shop 101, Reading Cinema Complex, Waurn Ponds Shopping Centre, 173-199 Pioneer Road Grovedale VIC09/10/2021 1:30pm – 3:00pmWednesday 13 October 2021
South BallaratBallarat Body and Soul Genesis 24/7 Gym 950 Humffray Street South Ballarat VIC05/10/2021 10:06am – 11:46amWednesday 13 October 2021
GeelongBiryani King 39 Malop Street Geelong VIC04/10/2021 1:35pm – 2:45pmWednesday 13 October 2021
GeelongBiryani King 39 Malop Street Geelong VIC05/10/2021 7:15pm – 9:25pmWednesday 13 October 2021
Geelong2Cousins Shisha Hookah Lounge and Cafe 130 Moorabool Street Geelong VIC09/10/2021 12:00am – 2:00amWednesday 13 October 2021
KotupnaWakiti Creek Resort – Caravan Park Shower Block 500 Yambuna Bridge Road Kotupna VIC06/10/2021 8:30am – 11:30amTuesday 12 October 2021
WangarattaThe Old ‘N’ Country Tavern 182/174 Greta Road Wangaratta VIC06/10/2021 8:45pm – 11:00pmTuesday 12 October 2021
TorquayBomboras Torquay 37 The Esplanade Torquay VIC06/10/2021 11:50am – 12:50pmTuesday 12 October 2021
BendigoThe National Hotel Complex 182/183 High Street Bendigo VIC04/10/2021 6:56pm – 9:30pmTuesday 12 October 2021
WangarattaThe Old ‘N’ Country Tavern 182/174 Greta Road Wangaratta VIC07/10/2021 5:34pm – 11:00pmTuesday 12 October 2021
KotupnaWakiti Creek Resort – Caravan Park Shower Block 500 Yambuna Bridge Road Kotupna VIC05/10/2021 8:00am – 11:00amTuesday 12 October 2021
WangarattaPinsent Hotel 20 Reid Street Wangaratta VIC06/10/2021 5:02pm – 8:30pmTuesday 12 October 2021
WangarattaWangaratta RSL 2-4 Templeton Street Wangaratta VIC06/10/2021 4:30pm – 5:00pmTuesday 12 October 2021
Maiden GullyShine Bright – Maiden Gully Early Years Hub Westbury Boulevard Maiden Gully VIC06/10/2021 9:00am – 12:55pmTuesday 12 October 2021
Maiden GullyShine Bright – Maiden Gully Early Years Hub Westbury Boulevard Maiden Gully VIC08/10/2021 9:00am – 4:00pmTuesday 12 October 2021
BendigoLush Barber 238 Hargreaves Street Bendigo VIC06/10/2021 9:00am – 6:30pmMonday 11 October 2021
MooroolbarkKingKids Early Learning Centre and Kindergarten Mooroolbark 101-103 Manchester Road Mooroolbark VIC04/10/2021 8:00am – 1:30pmMonday 11 October 2021
BendigoLush Barber 238 Hargreaves Street Bendigo VIC08/10/2021 9:00am – 11:00amMonday 11 October 2021
BendigoLush Barber 238 Hargreaves Street Bendigo VIC07/10/2021 9:00am – 8:30pmMonday 11 October 2021
Drouin WestThe Robin Hood Inn 655 Princes Way Drouin West VIC04/10/2021 10:00am – 9:45pmMonday 11 October 2021
BendigoHoneyeater 96 Pall Mall Bendigo VIC07/10/2021 9:00am – 8:00pmMonday 11 October 2021
BendigoHoneyeater 96 Pall Mall Bendigo VIC05/10/2021 9:00am – 8:00pmMonday 11 October 2021
GeelongBB Chicken & Pub 116 Moorabool Street Geelong VIC05/10/2021 11:30am – 1:50pmMonday 11 October 2021
BendigoHoneyeater 96 Pall Mall Bendigo VIC06/10/2021 9:00am – 6:00pmMonday 11 October 2021
Narre WarrenKingKids Early Learning Centre and Kindergarten Narre Warren 159-167 Fleetwood Drive Narre Warren VIC06/10/2021 8:15am – 6:15pmMonday 11 October 2021
RavenhallPenguin Childcare Ravenhall 1/265 Robinsons Road Ravenhall VIC05/10/2021 12:30pm – 5:00pmMonday 11 October 2021
Dingley VillageBespoke Childcare Dingley Village 67 Howard Road Dingley Village VIC05/10/2021 8:30am – 6:30pmMonday 11 October 2021
Dingley VillageBespoke Childcare Dingley Village 67 Howard Road Dingley Village VIC06/10/2021 9:00am – 6:30pmMonday 11 October 2021
Dingley VillageBespoke Childcare Dingley Village 67 Howard Road Dingley Village VIC07/10/2021 9:30am – 6:30pmMonday 11 October 2021
Dingley VillageBespoke Childcare Dingley Village 67 Howard Road Dingley Village VIC08/10/2021 9:30am – 6:30pmMonday 11 October 2021
CairnleaCairnlea Kindy and Childcare Centre 80 Carmody Drive Cairnlea VIC05/10/2021 6:15am – 11:30amMonday 11 October 2021
DrouinDrouin Early Learning Centre School Road Drouin VIC05/10/2021 9:00am – 2:30pmMonday 11 October 2021
DrouinDrouin Early Learning Centre School Road Drouin VIC06/10/2021 9:00am – 2:30pmMonday 11 October 2021
DrouinDrouin Early Learning Centre School Road Drouin VIC07/10/2021 9:00am – 11:30amMonday 11 October 2021
MilduraCrossFit Motion 136 136 Eleventh Street Mildura VIC06/10/2021 5:15pm – 6:45pmSunday 10 October 2021
MilduraTotally Workwear Mildura 70 Lime Avenue Mildura VIC05/10/2021 4:55pm – 5:43pmSunday 10 October 2021
Altona MeadowsQueen of Peace Parish Primary School 62 Everingham Road Altona Meadows VIC05/10/2021 8:30am – 4:00pmSunday 10 October 2021
AlfredtonLazy Moe’s Ballarat 1851 Sturt Street Alfredton VIC05/10/2021 6:40pm – 8:45pmSunday 10 October 2021
Watsonia NorthGrimshaw Street Early Learning Centre 292 Grimshaw Street Watsonia North VIC05/10/2021 7:00am – 7:00pmSunday 10 October 2021
Watsonia NorthGrimshaw Street Early Learning Centre 292 Grimshaw Street Watsonia North VIC06/10/2021 7:00am – 7:00pmSunday 10 October 2021
Watsonia NorthGrimshaw Street Early Learning Centre 292 Grimshaw Street Watsonia North VIC07/10/2021 7:00am – 7:00pmSunday 10 October 2021
South GeelongX-Golf Geelong 138 Fyans Street South Geelong VIC05/10/2021 2:25pm – 9:30pmSunday 10 October 2021
TarneitChild’s Play Early Learning Centre Tarneit 642 Tarneit Road Tarneit VIC05/10/2021 7:00am – 6:30pmFriday 08 October 2021
Point WilsonCotton On Distribution Centre Avalon 260 Beach Road Point Wilson VIC05/10/2021 7:00am – 3:30pmFriday 08 October 2021
Point WilsonCotton On Distribution Centre Avalon 260 Beach Road Point Wilson VIC06/10/2021 7:00am – 9:00amFriday 08 October 2021
Colac WestGreg Allan Farm Machinery Colac 408 Princes Highway Colac West VIC05/10/2021 7:00am – 5:30pmThursday 07 October 2021
Colac WestGreg Allan Farm Machinery Colac 408 Princes Highway Colac West VIC06/10/2021 7:00am – 5:30pmThursday 07 October 2021
Narre Warren SouthAstra Early Learning – Narre Warren South 75 Shrives Road Narre Warren South VIC05/10/2021 7:15am – 3:45pmThursday 07 October 2021

• CẤP 1: Nếu bạn đã đến thăm bất kỳ địa điểm nào được liệt kê Cấp 1 trong ngày và thời gian được chỉ định, bạn phải đi xét nghiệm ngay lập tức và cách ly trong 14 ngày kể từ khi tiếp xúc.

CẤP 2: Nếu bạn đã đến thăm bất kỳ địa điểm nào được liệt kê Cấp 2 trong ngày và thời gian được chỉ định, bạn phải đi xét nghiệm khẩn cấp và cách ly cho đến khi bạn có kết quả âm tính.

CẤP 3: Nếu bạn đã đến thăm bất kỳ địa điểm nào được liệt kê Cấp 3 trong ngày và thời gian được chỉ định, bạn nên theo dõi các triệu chứng. Nếu các triệu chứng phát triển, ngay lập tức đi xét nghiệm và cách ly cho đến khi bạn nhận được kết quả âm tính.

Các địa điểm tiếp xúc lây nhiễm cao sẽ tiếp tục được cập nhật liên tục khi có thông tin mới.